టీడీపీ మ్మెల్యే ఆమంచి కృష్ణ మోహన్ రాజీనామా

 

చీరాలనుండి టిడిపి ఎమ్మెల్యే ఆమంచి కృష్ణమోహన్ పార్టీకి రాజీనామా చేసి వైఎస్ఆర్సిపిలో చేరవచ్చు. టిడిపి అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు తన రాజీనామా లేఖను పంపారు. ఆమంచి లోటస్ పాండ్ వద్ద YSRCP చీఫ్ YS జగన్మోహన్రెడ్డిని కలుసుకున్నాడని తెలిసింది.

గత వారం నాయుడుని కలుసుకున్న ఆమంచి రెండో వాగ్దానాలతో సమాధానపడలేదు. పార్టీలో చాలా ప్రాముఖ్యతను ఇచ్చినట్లు ఎమ్మెల్యే పార్టీ పార్టీని మార్చాలనే తన నిర్ణయాన్ని ప్రకటించారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ శాసనసభ సభ్యులకు కూడా వైయస్సార్ కాంగ్రెసులో చేరడానికి ముందు చీరాల ఎమ్మెల్యే రాజీనామా చేస్తారని కూడా ఊహాగానాలున్నాయి. ఈ ఉదయం హైదరాబాద్లో ఎమ్మెల్యే వెళ్లి వైఎస్ఆర్సిపి కార్యాలయానికి చేరే ముందు టిడిపికి రాజీనామా చేశారు.

మరోవైపు, టిడిపి అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు, పార్టీ కార్యకర్తలు, పార్టీ కార్యకర్తలు, పార్టీ కార్యకర్తలు, పార్టీ కార్యకర్తలు, పార్టీ కార్యకర్తల కోసం పరిస్థితిని వివరించేందుకు అందుబాటులో ఉన్న కార్యకర్తలు, ఇతర ఎమ్మెల్సీ పోథాలూ సునీతతో నిర్వహించాలని ఆదేశించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *